
 
 
 

 

 

 
KUMB: TBF/FORM/CONSENT/10/202__/02                              Form: 202__/01 
 

KWA: ______________________________________________________________ 
 
SHINDANO: _________________________________________________________ 

 

FOMU YA IDHINI YA MWAMUZI (i.e., OFFICIAL CONSENT FORM)  

KUSHIRIKI KATIKA SHINDANO KAMA SEHEMU YA WAAMUZI 
Shirikisho la Mpira wa Kikapu nchini (TBF) kama wasimamizi wa mpira wa kikapu wenye jukumu la kukuza na 

kuendeleza mchezo nchini kwa vijana wa rika zote. Kupitia kalenda yake ya mwaka Shirikisho litaendesha 

Shindano lake la kitaifa kwa mikoa lijulikanalo kama CRDB BANK TAIFA CUP kupitia ushirikiano na udhamini 

toka Benki ya CRDB pamoja na washirika wake katika mkoa wa DODOMA kuanzia tarehe 19-29 Juni 2024. 

 

Kwa kuzingatia umuhimu wa nafasi yako katika kusimamia sheria za mchezo (i.e. Officiating) shirikisho 

limekuteua Ndugu. ______________________________ kuwa sehemu ya waamuzi (i.e.Officials) watakao 

shiriki katika shindano la CRDB Bank Taifa Cup 2023 litakalo fanyika jijini DODOMA kuanzia tarehe 19-29 Juni 

2024. 

 

Kwa uteuzi huu shirikisho litawajibika kukuhudumia mambo yafuatayo kipindi chote cha shindano:- 

1. Malazi 

2. Chakula 

3. Maji 

4. Usafiri (i.e., Kwenda na Kurudi kituo cha mashindano pamoja na usafiri wa ndani) 

5. Posho itakayokuwa inabadilika katika kila hatua ya shindano kama ilivyo ambatanishwa. 

 

Kutokana na uteuzi huu unawajibika kuthibitisha/kukanusha (i.e. kwa kuweka sahihi yako mahali husika) 

ushiriki wako katika kusimamia na kutumikia kanuni za shindano la CRDB Bank Taifa Cup kwa Mwaka 2024.  

 

NINATHIBITHISHA NAKANUSHA TAREHE 

   

 

Nawatakia ushiriki bora katika mashindano husika 
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